|
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ30128 |
| MOQ: | 500pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 8-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T. |
| Loại bảng | Tùy chọn độ dày |
|---|---|
| Đơn bảng FPC chính xác | 18μm (0,5oz), 35μm (1oz) |
| FPC chính xác 2 lớp | 12μm (0,33oz), 18μm (0,5oz), 35μm (1oz) |
| FPC đơn bảng thông thường | 18μm, 25μm, 35μm (1oz), 50μm |
| FPC thông thường 2 lớp | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, 35-70μm |
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ30128 |
| MOQ: | 500pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói bằng hộp giấy chắc chắn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, T/T. |
| Loại bảng | Tùy chọn độ dày |
|---|---|
| Đơn bảng FPC chính xác | 18μm (0,5oz), 35μm (1oz) |
| FPC chính xác 2 lớp | 12μm (0,33oz), 18μm (0,5oz), 35μm (1oz) |
| FPC đơn bảng thông thường | 18μm, 25μm, 35μm (1oz), 50μm |
| FPC thông thường 2 lớp | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm, 35-70μm |