|
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ00512 |
| MOQ: | 500pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
Nhà sản xuất chuyên nghiệp của bảng mạch in linh hoạt (FPC) với vật liệu cơ sở polyimide, chuyên về thiết kế tấm cong cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
Mô hình:HQ00512
Tên:Bảng cong
Đặc điểm:Bảng hai lớp với lớp phủ phim hai mặt, tấm nền màu trắng, văn bản màu đen và xử lý chống oxy hóa OSP
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Loại | Kích thước tối đa | Kích thước tối thiểu |
|---|---|---|
| FPC chính xác | 240mm x 500mm (tối đa 250mm x 500mm) | Không giới hạn |
| Bảng vật liệu cuộn | 240mm chiều rộng x 100m chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Loại bảng | Tùy chọn độ dày có sẵn |
|---|---|
| Các tấm đơn FPC chính xác | 18μm (0,5oz) hoặc 35μm (1oz) |
| Các tấm FPC hai lớp chính xác | 12μm (0,33oz), 18μm (0,5oz), hoặc 35μm (1oz) |
| Các tấm đơn FPC tiêu chuẩn | 18μm/25μm/35μm (1oz)/50μm |
| Các tấm FPC hai lớp tiêu chuẩn | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm hoặc 35-70μm |
Trong khi kích thước nhỏ hơn là có thể, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng ít nhất 3mm cho chiều rộng đường dây và khoảng cách để giảm thiểu rủi ro khiếm khuyết và đảm bảo hiệu suất tối ưu.
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ00512 |
| MOQ: | 500pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Packed with strong Paper cases |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
Nhà sản xuất chuyên nghiệp của bảng mạch in linh hoạt (FPC) với vật liệu cơ sở polyimide, chuyên về thiết kế tấm cong cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
Mô hình:HQ00512
Tên:Bảng cong
Đặc điểm:Bảng hai lớp với lớp phủ phim hai mặt, tấm nền màu trắng, văn bản màu đen và xử lý chống oxy hóa OSP
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Loại | Kích thước tối đa | Kích thước tối thiểu |
|---|---|---|
| FPC chính xác | 240mm x 500mm (tối đa 250mm x 500mm) | Không giới hạn |
| Bảng vật liệu cuộn | 240mm chiều rộng x 100m chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Loại bảng | Tùy chọn độ dày có sẵn |
|---|---|
| Các tấm đơn FPC chính xác | 18μm (0,5oz) hoặc 35μm (1oz) |
| Các tấm FPC hai lớp chính xác | 12μm (0,33oz), 18μm (0,5oz), hoặc 35μm (1oz) |
| Các tấm đơn FPC tiêu chuẩn | 18μm/25μm/35μm (1oz)/50μm |
| Các tấm FPC hai lớp tiêu chuẩn | 18-25μm, 25-25μm, 35-35μm hoặc 35-70μm |
Trong khi kích thước nhỏ hơn là có thể, chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng ít nhất 3mm cho chiều rộng đường dây và khoảng cách để giảm thiểu rủi ro khiếm khuyết và đảm bảo hiệu suất tối ưu.