|
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ052 |
| MOQ: | 1000pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Nhóm sản phẩm | FPC hai lớp |
| Số lớp | Hai mặt |
| Chiều rộng đường tối thiểu/sự phân cách | 0.1mm (3mil) |
| Độ dày | 0.1mm |
| Độ dày tấm đồng | 12mm (0.33oz), 18mm (0.5oz), 35mm (1oz) |
| Khả năng hàn | Tốt lắm. |
| Giấy chứng nhận | UL E477885, IATF16949, GB/T13485 |
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ052 |
| MOQ: | 1000pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói bằng hộp giấy chắc chắn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Nhóm sản phẩm | FPC hai lớp |
| Số lớp | Hai mặt |
| Chiều rộng đường tối thiểu/sự phân cách | 0.1mm (3mil) |
| Độ dày | 0.1mm |
| Độ dày tấm đồng | 12mm (0.33oz), 18mm (0.5oz), 35mm (1oz) |
| Khả năng hàn | Tốt lắm. |
| Giấy chứng nhận | UL E477885, IATF16949, GB/T13485 |