|
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ047 |
| MOQ: | 2400pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhóm sản phẩm | FPC hai lớp |
| Chiều dài đường | 0.1mm |
| Khả năng hàn | Tốt lắm. |
| Độ dày | 0.1mm |
| Dịch vụ khác | Hỗ trợ dịch vụ tùy chỉnh |
| Độ dày tấm đồng | 12mm (0.33oz), 18mm (0.5oz), 35mm (1oz) |
| Màu mặt nạ hàn | Màu vàng, đen, trắng |
| Phù hợp với Rohs | Vâng. |
| Vật liệu cơ bản | 35/70 Đồng |
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ047 |
| MOQ: | 2400pcs |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Packed with strong Paper cases |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhóm sản phẩm | FPC hai lớp |
| Chiều dài đường | 0.1mm |
| Khả năng hàn | Tốt lắm. |
| Độ dày | 0.1mm |
| Dịch vụ khác | Hỗ trợ dịch vụ tùy chỉnh |
| Độ dày tấm đồng | 12mm (0.33oz), 18mm (0.5oz), 35mm (1oz) |
| Màu mặt nạ hàn | Màu vàng, đen, trắng |
| Phù hợp với Rohs | Vâng. |
| Vật liệu cơ bản | 35/70 Đồng |