|
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ010 |
| MOQ: | 4800 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Đồng | 1 oz |
| CRI | 80 |
| Độ dày đồng | 2oz |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Vật liệu cơ bản | Laminate gốc nhôm |
| Chiều dài | 10m |
| Vật liệu cơ bản | Đồng |
| Màu mặt nạ hàn | Màu vàng, đen, trắng |
| SMT và DIP | Hỗ trợ |
| Chiều rộng đường tối thiểu/sự phân cách đường | Ít nhất 3mil |
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ010 |
| MOQ: | 4800 chiếc |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Packed with strong Paper cases |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Đồng | 1 oz |
| CRI | 80 |
| Độ dày đồng | 2oz |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Vật liệu cơ bản | Laminate gốc nhôm |
| Chiều dài | 10m |
| Vật liệu cơ bản | Đồng |
| Màu mặt nạ hàn | Màu vàng, đen, trắng |
| SMT và DIP | Hỗ trợ |
| Chiều rộng đường tối thiểu/sự phân cách đường | Ít nhất 3mil |