|
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ30056 |
| MOQ: | 10000m |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 8-15 working days |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Vật liệu | FR-4 |
| Mới nhất. | 0.15mm |
| Phương pháp tiếp thị | Bán hàng trực tiếp từ nhà máy |
| Đường cầu mặt nạ Solder | 0.08mm |
| SMT và DIP | Hỗ trợ |
| Vật liệu cơ bản | Laminate gốc nhôm |
|
| Tên thương hiệu: | HONGQI |
| Số mẫu: | HQ30056 |
| MOQ: | 10000m |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Packed with strong Paper cases |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,T/T |
| Vật liệu | FR-4 |
| Mới nhất. | 0.15mm |
| Phương pháp tiếp thị | Bán hàng trực tiếp từ nhà máy |
| Đường cầu mặt nạ Solder | 0.08mm |
| SMT và DIP | Hỗ trợ |
| Vật liệu cơ bản | Laminate gốc nhôm |